ข่าวประชาสัมพันธ์
![](/storage/uploads/171558692525.jpg)
การซ่อมแซมและบำรุงรักษาระบบไฟฟ้าสาธารณะ
13 พฤษภาคม 2567
2405
ด้วยองค์การบริหารส่วนตำบลสาวอ ดำเนินการซ่อมแซมและบำรุงรักษาระบบไฟฟ้าสาธารณะ (ไฟกิ่ง) ที่ชำรุด ให้อยู่ในสภาพที่สามารถใช้งานได้ตามปกติ ในพื้นที่ หมู่ที่ 1- 7 เพื่อให้ ประชาชนมีความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน อีกทั้งยังเป็นการลดและป้องกันการเกิดอุบัติเหตุจากท้องถนนในเวลากลางคืน
![](/storage/uploads/171558691878.jpg)
![](/storage/uploads/171558691877.jpg)
![](/storage/uploads/171558691825.jpg)
![](/storage/uploads/171558691817.jpg)
![](/storage/uploads/17155869185.jpg)
![](/storage/uploads/17155869184.jpg)
![](/storage/uploads/171558691845.jpg)